Family A1 Welcome You
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Family A1 Welcome You

CHÚNG TA HÃY CÙNG CHUNG TAY XÂY DỰNG FORUM NGÀY CÀNG HOÀN THIỆN HƠN

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
strawberry.9x
Moderators
Moderators
strawberry.9x

NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!!   NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! EmptySat Mar 17, 2012 11:04 pm

A1 àk - cho tớ được gọi là "A1" vì A1 nghe quá đỗi thân thương mà không trừ một ai cả!

Nửa năm rồi chúng mình bước chân vào mái trường cấp 3, đồng nghĩa với việc thời gian nô đùa bên nhau bị hạn chế, vì lên cấp 3 kiến thức nặng hơn mà. Kể ra thời gian cũng khá dài rồi nhỉ!!
Bây giờ - khi đang ngồi gõ vớ vả vớ vẩn tớ thực sự rất rất nhớ lớp mình!!! tớ nhớ về nhiều thứ nữa Crying or Very sad nhưng tớ không thể bộc lộ hết được đơn giản vì văn chương tớ bị hạn chếSad
có lẽ tớ đang nhớ mọi người đến phát điên lên Sad kỉ niệm ngày nào đang ùa về bên t!! Tại sao tớ k trân trọng những giây phút đáng quý khi chúng mình còn bên nhau để rồi giờ đây cảm thấy nuối tiếc vô cùng nhỉ??!! A1 ƠI!TỚ NHỚ CÁC CẬU NHIỀU LẮM!

haiz, nhớ và t lại buồn! buồn vì tình bạn của chúng mình không còn như xưa. thay đổi rồi, thay đổi quá nhiều trong thời gian rất ngắn thường làm con ngta giật mình hoảng loạn!
TẠI SAO LẠI CÓ THỂ NHƯ THẾ CHỨ? CÓ NHẤT THIẾT PHẢI NHƯ VẬY KHÔNG? khi bước chân vào cấp 3 chúng ta đã có thái độ bơ nhau khi đã từng là bạn của nhau 4năm liền??? khó hiểu quá. buồn quá! muốn quay lại ngày xưa quá! Nhưng cho dù như thế nào, chúng mình mãi là bạn của nhau phải không smile

do thời gian có hạn chúc các cậu luôn mạnh khoẻ, vui vẻ và học tập thật tốt nhé! YÊU CÁC CẬU NHIỀU! HẸN GẶP LẠI! ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️

P/S: thông cảm cho tớ vì thời gian có hạn, vì văn thơ t kém :">

NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! 28a76a0468b271f34b0e692ffb392b5d_42503203.avt

NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! 03739bfe5f7c17bc3a3b44ada980ab9b_42503205.cats

NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! A20d7b04bc0c5088bdaf4da01359f458_42503208.dsc05475
dastan05
Super Member
Super Member
dastan05

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!!   NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! EmptySun Mar 25, 2012 6:23 pm

strawberry.9x đã viết:
A1 àk - cho tớ được gọi là "A1" vì A1 nghe quá đỗi thân thương mà không trừ một ai cả!

Nửa năm rồi chúng mình bước chân vào mái trường cấp 3, đồng nghĩa với việc thời gian nô đùa bên nhau bị hạn chế, vì lên cấp 3 kiến thức nặng hơn mà. Kể ra thời gian cũng khá dài rồi nhỉ!!
Bây giờ - khi đang ngồi gõ vớ vả vớ vẩn tớ thực sự rất rất nhớ lớp mình!!! tớ nhớ về nhiều thứ nữa Crying or Very sad nhưng tớ không thể bộc lộ hết được đơn giản vì văn chương tớ bị hạn chếSad
có lẽ tớ đang nhớ mọi người đến phát điên lên Sad kỉ niệm ngày nào đang ùa về bên t!! Tại sao tớ k trân trọng những giây phút đáng quý khi chúng mình còn bên nhau để rồi giờ đây cảm thấy nuối tiếc vô cùng nhỉ??!! A1 ƠI!TỚ NHỚ CÁC CẬU NHIỀU LẮM!

haiz, nhớ và t lại buồn! buồn vì tình bạn của chúng mình không còn như xưa. thay đổi rồi, thay đổi quá nhiều trong thời gian rất ngắn thường làm con ngta giật mình hoảng loạn!
TẠI SAO LẠI CÓ THỂ NHƯ THẾ CHỨ? CÓ NHẤT THIẾT PHẢI NHƯ VẬY KHÔNG? khi bước chân vào cấp 3 chúng ta đã có thái độ bơ nhau khi đã từng là bạn của nhau 4năm liền??? khó hiểu quá. buồn quá! muốn quay lại ngày xưa quá! Nhưng cho dù như thế nào, chúng mình mãi là bạn của nhau phải không smile

do thời gian có hạn chúc các cậu luôn mạnh khoẻ, vui vẻ và học tập thật tốt nhé! YÊU CÁC CẬU NHIỀU! HẸN GẶP LẠI! ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️

P/S: thông cảm cho tớ vì thời gian có hạn, vì văn thơ t kém :">

NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! 28a76a0468b271f34b0e692ffb392b5d_42503203.avt

NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! 03739bfe5f7c17bc3a3b44ada980ab9b_42503205.cats

NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! A20d7b04bc0c5088bdaf4da01359f458_42503208.dsc05475
ohohoh.... whistling whistling whistling whistling
strawberry.9x
Moderators
Moderators
strawberry.9x

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!!   NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! EmptySun May 13, 2012 8:03 am

sao thế Côg Anh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!!   NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!! Empty

NHỚ A1 NHIỀU LẮM!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» luv a1 nhieu lam
» thay đổi nhiều
» KHÔNG HOT LẮM, TẠI THÔNG TIN KHÔNG NHIỀU, NHƯNG THÔI